January, Ngeleja na Nape Kuomba Msamaha Kwa Jiwe

Mshindi ni Jiwe na Mbwa Wake Musiba

Katika toleo la wiki hii la kijarida cha #ChahaliNaTeknolojia, nimefanya uchambuzi kuhusu hatua ya January Makamba, William Ngeleja na Nape Nnauye kuwamgukia Jiwe baada ya maongezi yao ya faragha kunaswa kwa teknolojia ya “phobe bugging2 na kisha Musiba kuyamwaga maongezi hayo hadharani.

Pata access kwa kuwa mwanachama wa vijarida vitano vinavyounda #BaruaYaChahali. Unaweza kujiunga uanachama kwa KUBONYEZA HAPA. Endapo hutaki kuendelea kupokea mawasiliano nami, JIONDOE HAPA.

Nimalizie kwa tangazo

Ndimi mtumishi wako

Evarist Chahali